Stjórn og nefndir

Skólastjóri:  Hanna Dóra Björnsdóttir
Ađstođarskólastjóri: Lára Gunndís Magnúsdóttir

Samstarfsnefnd: Í samstarfsnefnd Sveitarfélagsins Skagafjarđar og Akrahrepps sitja tveir fulltrúar úr Sveitarfélaginu Skagafirđi og ađrir tveir úr Akrahreppi.

Formađur frćđslunefndar:  Laufey Kristín Skúladóttir laufey.skuladottir@skagafjordur.is 

Skólaráđ Varmahlíđarskóla 2018-2019:

Skólastjórnendur:
Hanna Dóra Björnsdóttir hannadora@varmahlidarskoli.is
Lára Gunndís Magnúsdóttir larag@varmahlidarskoli.is 

Fulltrúar nemenda: 
Leó Einarsson 03leo@vhls.is
Sunna Sif Friđriksdóttir 03sunna@vhls.is

Fulltrúar foreldra:
Laufey Haraldsdóttir laufey@holar.is
Gunnhildur Gísladóttir gunnhildurgisla@gmail.com

Fulltrúar kennara:
Unnur Erla Sveinbjörnsdóttir unnur@vhls.is
Trostan Agnarsson trostan@vhls.is 

Fulltrúi starfsmanna:
Sif Káradóttir sif@vhls.is 

Fulltrúi grenndarsamfélagsins:
Ragnhildur Jónsdóttir ragnhildur2905@gmail.com

Foreldri til vara: 
Helga Sjöfn Helgadóttir hatun1@simnet.is

Kennari til vara: 
Ólafur Atli Sindrason olafur@vhls.is 

Starfsmađur til vara:
Helga Ţorbjörg Hjálmarsdóttir helga.h@vhls.is

Svćđi