Stjórn og nefndir

Skólastjóri:  Hanna Dóra Björnsdóttir
Aðstoðarskólastjóri: Lára Gunndís Magnúsdóttir

Samstarfsnefnd: Í samstarfsnefnd Sveitarfélagsins Skagafjarðar og Akrahrepps sitja tveir fulltrúar úr Sveitarfélaginu Skagafirði og aðrir tveir úr Akrahreppi.

Formaður fræðslunefndar:  Axel Kárason  axel.karason@skagafjordur.is  

Skólaráð Varmahlíðarskóla 2020-2021: í vinnslu

Skólastjórnendur:
Hanna Dóra Björnsdóttir hannadora@varmahlidarskoli.is
Lára Gunndís Magnúsdóttir larag@varmahlidarskoli.is 

Fulltrúar nemenda: 


Fulltrúar foreldra:
Laufey Haraldsdóttir laufey@holar.is
Gunnhildur Gísladóttir gunnhildurgisla@gmail.com

Fulltrúar kennara:
Unnur Erla Sveinbjörnsdóttir unnur@vhls.is
Sara Gísladóttir sarag@vhls.is 

Fulltrúi starfsmanna:
Sif Káradóttir sif@vhls.is 

Fulltrúi grenndarsamfélagsins:
Ragnhildur Jónsdóttir ragnhildur2905@gmail.com

Foreldri til vara: 
Helga Sjöfn Helgadóttir hatun1@simnet.is

Kennari til vara: 
Ólafur Atli Sindrason olafur@vhls.is 

Starfsmaður til vara:
Helga Þorbjörg Hjálmarsdóttir helga.h@vhls.is