Stjórn og nefndir

Skólastjóri:  Hanna Dóra Björnsdóttir
Aðstoðarskólastjóri: Lára Gunndís Magnúsdóttir

Samstarfsnefnd: Í samstarfsnefnd Sveitarfélagsins Skagafjarðar og Akrahrepps sitja tveir fulltrúar úr Sveitarfélaginu Skagafirði og aðrir tveir úr Akrahreppi.

Formaður fræðslunefndar:  Axel Kárason  axel.karason@skagafjordur.is  

Skólaráð Varmahlíðarskóla 2020-2021:

Skólastjórnendur:
Hanna Dóra Björnsdóttir hannadora@varmahlidarskoli.is
Lára Gunndís Magnúsdóttir larag@varmahlidarskoli.is 

Fulltrúar nemenda: 
Kristinn Örn Guðmundsson 05kristinn@vhls.is
Lydía Einarsdóttir 05lydia@vhls.is 

Fulltrúar foreldra:
Laufey Haraldsdóttir laufeyharaldsdottir@gmail.com
Gunnhildur Gísladóttir gunnhildurgisla@gmail.com

Fulltrúar kennara:
Sara Gísladóttir sarag@vhls.is 
Trostan Agnarsson trostan@vhls.is

Fulltrúi starfsmanna:
Sif Káradóttir sif@vhls.is 

Fulltrúi grenndarsamfélagsins:
Ragnhildur Jónsdóttir ragnhildur2905@gmail.com 

Foreldri til vara: 
Helga Sjöfn Helgadóttir hatun1@simnet.is

Kennari til vara: 
Þyrey Hlífarsdóttir thyrey@vhls.is 

Starfsmaður til vara:
Helga Þorbjörg Hjálmarsdóttir helga.h@vhls.is